Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kuzimia lkn sizimiii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sweetlol, Jan 28, 2012.

  1. S

    Sweetlol Senior Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman!

    Baada ya kuja na visa vyangu vingi kipindi cha nyuma,nilipata mpenz mwingine ambaye tulipendana kupita kiasi,ila kibaya alikua nimwepesi kukasirika,hata kosa dogo analikuza na mm nilikuja kujua anakua hivyo kisa maumbile yake ni madogo uzuri alikua anajitahidi sana na nnlikua nnatosheka kabisa.

    mm huwa napenda mazoezi,siku nikamwambia nataka nianze mazoezi akakubali baada ya kujiandikisha na kulipa ada akaanza visa mara ooo hamna kwenda gym, au chaga gym na mm,

    Mara ya pili amesafir napiga cmu anaanza gomba unapiga cmu asubuhi nimellala,.nikamwambia sasa nisipokupigia ww nntampigia nani?au unataka nitafute wakumpigia coz c mara ya kwanza kuniambia hivyo.

    Baadae akanipigia cmu mchana tukaongea vizur.nikampigia jioni hakupokea cmu mpaka leo,then ananiambia niandike sms tu tena anazijibu chache anazojisikia.

    Jaman nnapata shida kwann mimi tu!

    Mwenye dawa ya mapenzi aniambie mbona mie nnaumia kila mara
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh some men simple do not respect woman. Show him the door
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dawa ya mapenzi ni wewe mwenyewe. . .tatizo ni kwamba unaweza ukawa sio dawa sahihi kwa ugonjwa wake (uhitaji wake wa mapenzi.).

    Inaonekana mahusiano yenu sio mazuri na hayo madogo yaliyopo hamuyafurahii. Mkalishe chini umwulize kisa cha kukukataza kwenda gym. Akishakuambiwa na wewe mpe sababu za wewe kwenda na akuachie uende kwasababu ni faida zaidi kuliko kutokwenda hivyo hamna haja ya kukomoana hapo.

    Pili ongea na kuhusu swala la mawasiliano. Kwasababu ni vizuri kumwelewa mwenzako na kujua yale anayotaka/hitaji toka kwako muulize anatakaje...na wewe umweleze unatakaje mfikie makubaliano. Kucompromise muhimu. Alafu uache kumuuliza maswali ya kijinga kama "au nitafute wa kumpigia?" nyie kama sio watoto acheni kukomoana kama watoto, pengine unapenda sana kauli za hivyo na ndio maana anajiweka mbali.

    Ukiona hamuelewani lugha call it a quit. . .usije ukapoteza muda na mtu anbae hana hisia na wewe.
     
  4. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Huyo muoneshe mlango alioingilia ndo autumie kutokea.......kama mwanaume hata nirespect achape lapa bana! karne ya 21 bado wapo wanaume wanaowadharau wanawake? achana nae mwaya
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Co kwamba yy ndo ashaoneshwa mlango!!!??
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa alama za nyakati zinazozijua mimi, mwanaume hawezi kukupa masharti usimpigie simu asubuhi eti kisa kalala, sijui mara hapokei eti umtumie sms( exceptional to meeting & official matters within a reasonable time)! Otherwise.....kuna mwenzako au uniambie wewe ni mpango wa kando!
     
  7. engineerm

    engineerm Senior Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni pm nikupe mapenzi ya motomoto hutamkumbuka tena huyo jamaa yako.
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hii imekaa ki-sekondari zaidi; too childish for my liking..
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thanks Lizzy. Hapa umekuwa yourself na kama ingekuwa natoa grades ningekupa +. Asha Dii na Lizy wote nawaomba samahani kutoka thread ile nyingine.
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwanini usianze wewe kumPM ili umuonyeshe hiyo njia ya mapenzi moto moto!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kakondoo naomba uniPM!!


    @Dr. . . Asante Doc and uhhh you are forgiven. Nimeona ulichoandika baada kimenipendeza, japo ulichoandika kabla bado hakijaniingia.
     
  12. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona tunafikiria tu maumbile madogo ya kiume? Inawezekana ya kike ndiyo makubwa ndiyo maana jamaa anang'aka!
     
  13. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kama kweli una nia ya kupata mchumba wa kukuoa usiwe mwepesi wa kuwavulia hao wanume maana wakishaonja hawana mpango tena,huyo kaka ana mke mwingine ndio mana ule muda anaokuwa nae hataki awasiliane nawe.Usiwe na hofu ya kukosa mume eti tu kwa sababu unahofia atakuacha kama utamnyima.heri uchumba uvunjike na sio ndoa,maama sisi wakristo ndio ni mume na mke mmoja t haid kifo kiwatenganishe.Mimi nilifanya hivyo na hatimae sasa hivi nina mke na tunapendana sana.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,114
    Trophy Points: 280
    akufukuzae. . . .
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pole, ni wazi huna nafasi kwake
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hawa wanaume mnawatoa wapi?Hebu nipm nikuoneshe raha ya dunia we bint!
     
  17. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    *some text missing*
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he umekuja huku? Ngoja nikimbie nisije itwa ushaufu.
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Chapa mwendo, mwache atatufe wenye maumbile madogo wenzie. Halafu na wewe acha papara kwani lazima uwe na boyfriend. Kaa utulie kwanza ujiulize kwa nini yanatokea kwako.

    Yangu ndo hayo siyo lzm uyafanyie kazi.

    CD
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huna wa ziada? Source Smile
     
Loading...