Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kuwa Raisi wa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ramos, Jul 7, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikitazama nchi ilipofikia, nashindwa kuamini kama kuna mtu yeyote anayeweza kuipeleka Tz pale ninapoota iwe, hivyo natamani tu siku moja niwe raisi mwenyewe!!!!!!
     
  2. A

    August JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    tangaza tu sera zako tunaweza kukupa oct-2010, maana ndipo tulipofikia
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huogopi kufa? Sheikh Yahaya (2009)
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Hii ya kufaa ni ikiwa unatoka CCM
     
  5. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kazi kweli kweli. sijapata picha unaposema "nashindwa kuaminikama kuna mtu yeyote anayeweza kuipeleka Tz pale ninapoota iwe" Je wewe si mtu? umeshauriwa utangaze sera zako, na pia kachukue fomu.
     
  6. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Why not kwa tanzania unaweza kama Kikwete kaweza kwa nini wewe usiweze.
     
  7. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    try....
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati nilishawahi kuuliza kama "kuwa rais ni kazi ngumu au rahisi?" Kwa bahati mbaya alinijibu mtu mmoja tu. Nafikiri kuifikisha nchi huko unakofikiria siyo sawa na mbili kutoa moja. Ni complicated process. Itakulazimu utumie nguvu sana ambazo zinaweza kuwa risk kwako pia. Watanzania walio wengi ni maneno mengi zaidi kuliko utekelezaji. Usitarajie watafanya kama unavyoagiza, na ukitaka kudeal na individual person unaweza kujikuta unapoteza hicho kiti cha Urais. Si ajabu ukajikuta unafanya kazi ya kuwakandamiza watu wa hali ya chini huku ukiwainua watu wa karibu yako ili wakulinde, kama alivyofanya Mkapa au anavyofanya Kagame. Namna pekee ya kuibadilisha Tanzania ni kuwa na idadi kubwa ya wabunge wasiokubali rushwa wala wasiokubali kudanganywa kwa vitu vidogo vidogo.
     
Loading...