Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kuwa Mzanzibar!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Mar 15, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    • Ukiwa Mzanzibar unapata umeme bila mgao,
    • Ukiwa Mzanzibar unaweza kumiliki shamba Micheweni (Zanzibar) na jingine ukamiliki Dakawa (Morogoro),
    • Ukiwa Mzanzibar unaweza kupiga kura kumchagua Diwani na Mbunge Tandika (Temeke) au Mji Mkongwe (Zanzibar),
    • Ukiwa Mzanzibar unaweza kuishi Sengerema (Mwanza) bila kubaguliwa kutokana na dini yako au kabila lako au ukaamua kuishi Bujibuji (Zanzibar),
    • Ukiwa Mzanzibar unaweza kuwa Diwani wa Katoro (Geita) au diwani wa Micheweni (Zanzibar).... kwa raha zako
     
  2. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dahhhhh!!!!!!!!
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ukiwa mzanzibar unaweza kuwa makamo wa raisi wa tanganyika
     
  4. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiwa Mzanzibari pia unaweza kuwa raisi wa tanganyika bila wasi wasi mfano DR mwinyi alikuwa mbunge mkuranga sasa mbunge kwahani watu wewe znz raha kweli wazanzibari ndio vichwa vya tanganyika.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukiwa mzanzibar waweza kuwa waziri kiongozi zenji na badae wa mambo ya ndani tz bara
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Bora nibaki mtanganyika katika shida kuliko kuwa mmwinyi katika starehe!
     
Loading...