Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natakakufungua duka la dawa Baridi -msaada tafadhari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbeshere, Nov 25, 2010.

  1. m

    mbeshere Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi!
    Nataka kufungua duka la dawa za binadamu naomba msaada jinsi ya kupata vibali maana nasikia kupata kibali ni ishu..rahisi kupata kibali cha kuuza kitimoto pakistan kuliko cha kuuza dawa tanzania.

    nawasilisha
     
Loading...