Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuwa naonesha sports,nifanyeje??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by marandu2010, May 22, 2011.

  1. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,015
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Habari za wakati HUU waheshimiwa! Ninataka kujua jinsi ya kuwa na uwezo wa kuonesha mechi za nje hasa za supersport,ninatakiwa kuwa na nini?? Na gharama zake zikoje? Nawasilisha wakuu.
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu mchongo unalpa kinoma. Ila nakushauri uanze mwez wa 9 lig za ulaya na (tz) zkianza. Uwe makini na sehemu za kuweka hasa kwenye mkusanyiko wa vjana k.v chuon, shule, n.k. Pia uwe na ukumbi mkubwa, jnreta, screne kama 3 za kuvutia. Yaani ni kumake proft 2. Kwa cku hukosi lak2.
     
  3. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,015
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    asante sana mkuu,sasa naomba unipe ni vifaa gani sijui DECORDER na vinginevyo,naomba nidadafulie hapo,na vinagharimu kiasi gani cha pesa.
     
  4. C

    Capitalist Senior Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waone watu wa super sport kuna kadi watakupa utachomeka kwenye receiver yako, ila sijui wanalipa sh. Ngapi kwa mwezi
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wewe uko wapi? ukumbi wako ni mkubwa kiasi gani? Unaweza kutumia projector nzuri, plasma tv ama lcd led tv kubwa na idadi kulingana na setup mkao na ukubwa wa ukumbi! Angalia location babu, sku hizi wenye hotels na bar wanaweka tv kubwa na dstv watu kuangalia bureee; isije ikala kwako aisee!
     
Loading...