Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kutumi airtell moderm lakini inagoma kufanya installation naomba msaadan

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mbasajohn, Aug 12, 2011.

  1. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimenunua moderm ya Airtel lakini kila nikijaribu kuchomeka kwenye kompyuta inaniambia " Window cannot access the specified device or path or file. you may not have appropriate permissions to access the file" nifanyeje?
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni computer ya home au ya office?Kama ni ya office itakuwa imefungwa upande wa administrator so haruhusu any kind of software to be installed in the pc to instal you must grant for permission yaani iko disable inabidi uinable ili hiyo modem itambulike na hiiyo windows ili ijifunge kwenye pc
     
  3. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PC Ni ya kwangu na nimeingia kama admn lakin inagoma kusoma hiyo moderm
     
  4. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna ka problem fulani kwenye computer yako. jaribu kuchomeka kwenye tundu moja moja za usb ya computer yako, labda mojawapo itakubali. modem za airtel ni bei gani sasa?
     
  5. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakat nanunua ilikuwa 60000
     
Loading...