Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuoa Muhindi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Aug 18, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Habarini wana JF, leo nimeamka na wazo jipya kidogo. Nimeona dada zetu wakiolewa na hawa jamaa wenye asili ya kiasia lakini sijawahi kuona wanaume wakioa dada zao. Hivyo nashindwa kujua kama upo uwezekano huo. Je! kama hapa Bongo ni ngumu nikiamua kuwafuatilia huko kwao India inawezekana? Naomba mtu mwenye ufahamu na nchi hiyo mila na taratibu zake za kindoa anijuze kwani nimeamua kutoka moyoni kutafuta Fedha kwa ajili ya mpango huo. Pia naomba mwenye maelezo ya kina juu ya gharama za usafiri wa kwenda India maisha ya huko si vibaya akanifahamisha pia!
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Kwetu tanga wapo walioa wahindi...

    inawezekana lakini ngumu kidogo...

    kama ni mkristu upate family ya wahindi walioshika dini... hawana matatizo as long wakijua wewe pia ni kama wao kiimani.......

    kama ni muilslam same thing... upate wenye dini haswaa.. wanakuwa hawana matatizo.... (namfahu jamaa aliwahi kuozeshwa na baba wa mtoto sababu ni kijana aliye hifadhi kuruani)

    BUT

    sijapata kuona muafrika au hata mtu wa asili nyingine akioa muhindi ambaye hawana kitu common katika maisha yao....

    so inawezekana its a matter of right person @ the right time!.....


    Good luck!
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kumbe hakuna hata haja ya kwenda India, ni hapo Tanga tu! Binafsi kwa hapa TZ hii ni habari mpya kwangu. Nilifikiria India kwa SBB kule wapo hata omba omba, Kwa hiyo unaweza kuoa hata familia za chini lakini kwa huku Bongo familia nyingi za hawa jamaa wana uwezo kiuchumi na NAHISI wanaona kama ni kudhalilika kuolewa na MTZ! Ahsante mkuu kwa ushauri. Nitatembelea Tanga hivi karibuni!
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Shijaf nakuona hapa hilo jina mbona kama muhindi please nifahamishe zaidi!
     
  5. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi mhindi ni pm
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhindi amshajitokeza, funga sredi.

    Not Enough kweli not enough!!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Muulize Kingunge Ngombale Mwiru akupe maujanja.
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    unataka kumpa tGO?
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Usiende huko, baki hapa hapa. Unataka muhindi jina au rangi au jina?
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wanawake wa kihindi wanaoa na wanakutolea posa kabisa.wenyewe hua hawaolewi hata siku moja.mia
     
  11. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je, una TemboCard Master Card?
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    good!....go go go go go goooooooooooooo
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa yangu hapa dodoma anaitwa dogo nyenze kaoa kalasinga.
    mtafute atakupa maujanja anakaa nkuhungu.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Oa tu...sema wapo wengine ni wabaguzi japo wanaishi kwenye nchi ya weusi bado hawataki mabinti/ndugu zao waolewe na mtu mweusi.

    Nakumbuka miaka mitatu iliyopita nilispend muda kiasi na rafiki wa rafiki yangu pamoja na girlfriend wake wa kihindi...mdada akaniambia anampenda sana kijana ila hana ujasiri wa kuwaambia kwao maana hawatomwelewa na mchumba ameshatafutiwa yuko marekani kwahiyo anatafuta namna ya kuepuka hilo shari la kwenda kuolewa na mtu asiyempenda. Hata kwenda na sisi kula nje alikua anaogopa asije akagongana na watu wa kwao...sijui waliishia wapi!!!
     
  15. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Siku hizi wahidi wanamegwa tu mkuu.
    Mbona bongo hapa wahindi kibao tu wanajiuza! Cha msingi jamaa ataweza mana nasikia hawa wenzeni ni full chemchem maji 24 hrs. Inahitaji mpiga mbizi hayseee, jamaa akajifunze kwanza diving.
     
  16. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli......yaani ni full bwawa..., then ni wa baridi mno.....! aKajaribu anaweza ukabahatika aliekuwa fresh. ila mzuri ni yule aliyechanganya ( 0.5)
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    1. Mahari wanalipa wao...(mwanamke) kwahiyo mjiandae kupokea mahari.
    2. Wanaruhusu mwanamke mmoja kuolewa (officially) na mwanaume zaidi ya mmoja (Polyandry)... Get prepared maana ni sehemu ya utamaduni wao.
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Hao viumbe sio kabisa.
    Kwanza hawachezwi, kwahiyo kwenye mambo yetu yale anakuwa kama mdoli aka toy!.
    Pili ni wa baridi mno. Kwahiyo utalimiss lile joto la kike!
    Tatu ni maji. Wana maji mengi sana kule maeneo utadhan kilimanjaro natural spring. Ni mwendo wa kubadilisha shuka kila round na kufua respectively. Achilia mbali kukosa mnato, pia utakosa utamu maana akikohoa tu, mnaanza upya!
    Sikushauri kabisa hao viumbe.
     
  19. K

    Karry JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh labda uende mumbai wako wengi lakini delhi issue wengi wana vipato kama alivyokwambia mdau mmoja juu hapo
     
  20. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmm kaazi kweli kweli.
     
Loading...