Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuoa ila masharti magumu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charndams, Jul 1, 2011.

  1. c

    charndams JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nina umri usiozidi 31, nina watoto 4 kila mmoja na mama yake, wa kwanza nilimpata nikiwa sekondari, wa pili nikiwa chuoni, wa tatu nikiwa internship na wa nne nikiwa chuoni tena. Wawili kati ya hao wadada wameshaolewa, natamani sana kuoa sasa. Nilipowaendea hao wawili waliobaki kila mtu kwa nafasi yake walikubali ombi langu ila hakuna anayetaka kuletewa mtoto wa nje. Nimeshindwa nifanyaje kwasababu siwezi kuwa mbali na wanangu, hivi sasa nimeshawachukua wawili wapo boarding school na hao waliobaki natarajia kuwachukua ASAP. Wanajamvi natamani sana kuoa lakini mambo ndo hivo yalivyo. Nifanye je?
     
  2. njiro

    njiro Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Kwa kweli Tafuta KIKONGWE
     
  3. c

    charndams JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unamaanisha nini???
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    anamaanisha ww hauko kwenye market vizuri sana. una tabia ya kuwa na mahusiano ya kizembe ( 4 kids 4 women, kila mahali unapoenda huogopi ukimwi) na ukishapata mtoto unachapa lapa! tafuta mjane (wapo wana miaka 30 tu ndoa zimekatishwa na Mungu!). otherwise, kwa msichana aliejitunza lazma anategemea watoto wengine kama kumi hivi kwa kipindi cha ndoa (kama hamtaachana mara baada ya kuzaa na mkeo huyo!). huweiz kurudia kosa lile lile mara 4, hata kama hujajifunza walau ungekuwa bored na kukosea!

     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nenda kijijini kwenu wazee watakutafutia mke mwenye huo uwezo wa kulea.
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    watoto wanne nje ya ndoa na bado hujaoa? hii kali.
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawataki kuletewa watoto wa nje maana inaonekana wewe ni kiwembe so unaweza kuwajazia timu toka out.....Badirika kwanza then ndio uchukue hiyo hatua. watoto 4 kila mmoja na mama yao sio poa.
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh mkubwa wewe ni noma.
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh oa mjane
     
  10. c

    charndams JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    man, nafikiri haupo serious, situation kama hizi zinatokea haswa ukizingatia situation niliyokua nayo ya ustudent. sasa mimi m2mzima nataka kusttle
     
  11. c

    charndams JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pia yeye mwanamke anafaa kuolewa..mbona unamdharau?? akijitokeza tuelewane simwachi
     
  12. c

    charndams JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapana mkuu mi si noma just a simple, down to earth guy
     
  13. c

    charndams JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nataka ufahamu mimi si kiwembe, ningelikua kiwembe tungezungumza mengine saa hii. pilinilishabadilika kwani mtoto wa mwisho ana miaka mitatu. sina nia ya watoto wengi ila kwa mwanamke akipendezwa nami nitaridhia kumpa wawili. najua sio poa niliyofanya lakini siwezi kuwatupa wanangu
     
  14. c

    charndams JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante lakini umekosea. nia ninayo, uwezo ninao. kwanini nitafutiwe? kwanini kwenda kutafuta kijijini ilihali mjini wapo? sidhani jambo la kulea hapa lina umuhimu kwasababu watoto ni wakubwa
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka we kondomu ulikuwa huzioni au? Mitoto mi4 unataka umpelekee msichana mbichi huoni aibu au? Zaa tu nje manake ndio utaratibu wako wa maisha.
     
  16. c

    charndams JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapa mkuu umekosea. kama ni swala la market nadhani niko wa bei ya juu maana nimeshaproove nina uwezo wa kiume. mahusiano nhayakua ya kizembe ukizingatia situation niliyokua nayo. isitoshe ningelijua hao wanawake wangelipata ujauzito nisingefanya hicho kitendo kwa wakati huo lakini sikujua, hesabu zao walifanya kimakosa. pia sina nia ya kusaka girlfriend bali WIFE so jambo la kuachana ondoa shaka
     
  17. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    smtimes kuna makosa huwa tunayafanya ujanani bdae yanatucost sn. See how unahangaika? From now control urself kakangu wasije wakawa 5 6 tabu ikaongezeka. Unaweza ukaendelea kumwomba Mungu akupe mke atakaewapenda hao wanao ipasavyo. Punguzu ngono zembe 2lia one day utampata tu
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Hahaha..
    Wewe fanya kazi ya kulea wanao wanne aisee,
    u will be so busy with them to even remember marrying!
    Kweli hii yako kali!
     
  19. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahaha! Mentor unamcheka mwendhio yakija kukukuta...utashaaa!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kaka, tatizo lako ni kubwa kuliko nilivyofikiria! kama ni malaria hii ni 10,000 sio 2! hadi chuo hujajua ukikutana kimwili na mwanamke bila kinga atabeba mimba? na sio jukumu lako, ni hesabu 'zao'! Aisee, ngumu kumesa! market ya mwanaume sio kuvaa mashati mazuri na kuwa na bank balance kaka! ni pamoja na uwajibikaji! wa kwanza alikuwa hajui mahesabu, wa pili naye kadhalika! wala hukugundua ungeweza kuenda tuition ukagundua na ww jinsi ya kufanya mahesabu, ukarudia tena! inabidi sasa upate mhandisi kabisa! na mdogo ana miaka 3, unadhani utakayeoa anajua mahesabu manake 3 yrs ago hukujua mahesabu? wasi wasi wangu mkuu ni huu ulowekaji wako na maradhi haya ya sasa. inabidi ujifunze sio mahesabu tu, bali calculus pia! nina wasiwasi hujajifunza kutokana na makosa, na niamini, mwanamke mwenye akili zake timamu atakupiga interviwe hadi ukasirike. nakuandaa tu kukutana na challenges.
     
Loading...