Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka kujifunza...driving,,,,,

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rebeca, Feb 26, 2012.

  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila sijui nijifunze automatic au manual...wengi wananishauri nijifunze automatic is easier...na wanawake wengi wanaipenda hii option....whats your input guys...mie sio mjeshi nahisi mambo ya kuingiza gear yatanishinda vile.....
     
  2. libent

    libent JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Njoo nikufundishe mimi, vipi unataka ya kuendesha maroli na maskania au vinoaha
     
  3. r

    rebeca Senior Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahah una utani wa ngumi,mascania tena????? kinoah cha kuringishia mashosti...lol
     
  4. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hmmm Rebeca?

    You wanna learn how to drive ae?

    Ae ae ae:lol::lol:
     
  5. libent

    libent JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukijifunza scania ni mali sana, ukitoka na mmeo mnaenda lunch yaani burudani kwelikweli pale unapokuwa unacheza na kichwa cha scania
     
  6. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 796
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Jifunze auto mrembo ndo za kwenu ucje kuota kidodo bureeee binti wa wenyewe ikiwezekana nakupiga pindi humuhumu
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Jifunze auto mrembo rebeca,manual kwani unataka kua dereva wa daladala?
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ni vyema kujifunza aina zote za gear cuz you never know, unaweza ukaidharau manual ukajifunza automatic na ukaja kukutana na gari yenye gear ya manual ikakushinda.
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    I second this.... Rebeca, kama muda unaruhusu!!
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nachojua mimi ni kwamba ukienda driving school watakuanzishia manual. Magari ya kufundishia ni manual. Na manual si ngumu Rebeca ni kuweka nia tu ya kujifunza basi mchezo umeisha. Na hapo mwalimu wako atakuwa na uhakika kuwa sasa ushakuwa dereva.automatic is very easy na si-suggest uanze nayo. Lakini pia kama unafundishwa na mtu binafsi kama rafiki yako nina uhakika atakuanzia automatic. Ni wewe tu. All the best our new driver to be in town
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Gari unalo?
     
  12. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    na baiskeli je hutaki kujifunza...me nnaweza kukufundsha
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    anza kucheza simulated games pale quality centre uondoe woga
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    manual ndo nzuri..
    mana utachezea sana kile kichwa cha gia liva...
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    u can ride also...ni tamu aisee
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Ana bajaji.
    MAPROSOO.
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    jifunze yote-manual na auto-kwani kuna shida gani?
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hivi hutakiwi kujifunza driving kama hauna gari eeh?
     
  19. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    yap, sasa kama gari hana sasa ya kujisumbua? Afu ww niaje huko mpwapwa lol.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mpwapwa shwanga tu. Unasubiriwa wewe.
     
Loading...