Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuishitaki bodi ya mikopo; wadau mnisaidie

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Tudai Haki, Oct 31, 2011.

  1. T

    Tudai Haki JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mm ni kat ya wanafunz[equivalent] waliopata chuo nikakosa mkopo; kilichoniuma zaidi ni kwa nn bodi icnge2ambia kabla ya kufanya aplication kuwa eqvnt hatutapata mkopo? matokeo yake wanasbr 2shapoteza gharama wanatuambia je huu c utapeli? naomba wadau wenyeuchungu na watoto wa maskn mtuunge mkono ili tupte mwnasheria mzalendo ili tupate haki ze2. waliokosa mikopo wote mniPM ili niwaeleze hatua zinazoendelea.
     
  2. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Go ahead kabisa hiyo ni tort ya negligent misstatement/misrepresentation ukiweza kuprove unafidia zinakusubiri!
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Una kesi nzuri sana na uwezekano wa kushinda ni 99.5% waone kituo cha sheria na haki za binadamu waliopo Lugakingira house au waone NOLA
     
Loading...