Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta vitz au corolla

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kipipili, Jun 30, 2011.

  1. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wadau kama kuna mtu anauza vitz au corolla tuongee biashara. Gari iwe katika hali nzuri na bei iwe poa. karibuni tafadhari.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Budget yako ikoje?
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    taja bei yako tuanze mazungumzo
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh!
    Anyway ngoja wadau wengine waje.
     
  5. m

    mrlonely98 Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ungetaja budjet tujue ili tusipoteze mda
     
  6. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wabongo kwa Udalali! We kama unauza si utoe bei ya hizo gari?
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    afadhali umenisaidia. kama unayo toa bei hadharani. hata kama sio mimi nitachukua basi member mwingine atachukua.jamani nasubiri majibu yenu.asante.
     
  8. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna vitz inauzwa hapa jirani kwangu dsm. bei 6.5... kama vp ni pm nikupe namba..
     
  9. C

    Chief JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Inawezekanaje upate kitu kizuri halafu bei iwe poa? Wish you good luck
     
  10. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    check pm
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    vipi kwako poa n i kiasi gani?
     
  12. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hapa hamna mwenye gari lakuuza! wote madalali wote njaa tuu. ee bwana kama una mil.6 agiza japan uchukue kitu na box.otherwise utauziwa koroma.
     
  13. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna watu wanapenda kununua vitu kwa watu hata kama wanajua vinapouzwa, hivi haya ni mazoea au?? kuna kila wakati anaunua simu/fridge/gari kwa watu ilihali angeweza kupata kitu kipya na kizuri dukani kwa bei sawa na hiyo.
     
  14. K

    Konunu Kokojako Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe Vitz au corolla...
    Mie nauza swift nimeitumia miezi mi3,haina mkwaruzo wala kasoro yoyote! Nataka kubadili gari.
    Kwa atakaeitaka Sh 8.5m bila dalali,na kwa malipo ya mara 1.
    Ukiitaka nitumie pm.
     
Loading...