Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta vifaranga wa samaki sato.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ROKY, Feb 20, 2012.

  1. ROKY

    ROKY Senior Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana JF,
    Natafuta vifaranga wa samaki sato. Nataka kuanza ufugaji wa samaki aina ya sato.
    Naomba anayejua wapi nitapata aniarifu, pia anipe contacts za huku kunapopatikana vifaranga hao wa sato.

    Asanteni sana.
     
  2. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna thread ya hivi karibuni imeandikwa ufugaji wa samaki, jamaa katoa contact
     
Loading...