Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta shule za kurudia masomo ya kidato cha nne dar es salaam na siyo centres.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Gokona, Feb 15, 2012.

  1. G

    Gokona Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau naomba mniambie ni shule zipi Dar es salaam mwanafunzi anaetaka kurudia kidato cha nne anaweza kupata nafasi ya kuwa full time darasani.Angalizo sio bora shule bali ni shule bora.
     
  2. h

    hubby Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani we mwanaasha?......muulize baba riz1
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ngumu. Lazima atafanya mtihani kama private candidate. Siku hizi huwezi kuidanganya system
     
  4. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Oh yes,hii ndio JamiiForums.
     
  5. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda makongo au jitegemee ipo mzuka sana wanafull time
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakushauri peleka mada yako kwenye jukwaa la elimu.usipotumia jukwaa la elimu kwa mtu kama wewe mwenye mada kama yako atumie nani?
     
Loading...