Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta shule huko Uganda.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Echolima, Jan 11, 2011.

  1. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,797
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nina kijana wangu ambaye nataka akasomee shule ya Secondary huko Uganda yeyote mwenye contact na shule ya secondary nchini Uganda anisaidie pamoja na ushauri wowote ule nitazingatia.:A S 27:
     
Loading...