Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike

Discussion in 'Love Connect' started by sixlove, Dec 20, 2011.

  1. sixlove

    sixlove Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Salaam kwenu wanaJF, mi mvulana mwenye umri wa miaka 22, natafuta rafiki wa kike wa kuchati nae, kubadilishana mawazo na uzoefu mbalimbali, sibagui kabila wala dini ila umri usipishane sana na wa kwangu. Kwa yeyote atakaye vutiwa tuwasiliane kupitia email address ifuatayo....... mayungasittajohn@gmail.com



    sixlove:A S 465:
     
Loading...