Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike..

Discussion in 'Love Connect' started by mpenda pombe, Aug 21, 2011.

  1. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Me ni kijana wa miaka 27, naishi mikocheni A, Nipo Bachelor mwaka wa pili ..<br />
    Nahitaji rafiki wa kike awe muelewa umri kuanzia miaka 20 na kuendelea, awe mchangamfu, ..<br />
    Aliyetayari ani PM..
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unaonaje ukijaribu Baa iliyo karibu hapo ili upate wapenda pombe wenzako ambao mtaelewana vizuri zaidi ?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    yaani kila anaekuja humu anatafuta wa KUBADILISHANA NAE MAWAZO.....

    hivi nani aliesema humu kuna watu wenye mawazo ya kubadilishwa????????
     
Loading...