Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike,wawe wa university of dar,mkwawa,duce.ruco na tumaini iringa ,piga no+255712

Discussion in 'Love Connect' started by BUMIJA, Oct 19, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Napenda demu apige +255712336687
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wataka kuchunwaaaaaaaa???????????
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    cash flow plz!!!
     
  4. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods angalieni upya utaratibu wa kujisajiri humu jamvini, at least mtu awe na uthibitisho kwamba ana umri zaidi ya miaka 18, na ka-registration fee kidogo
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hiivi unafikiri utapata mtu unayemtaka hapa? Jaribu kutafuta muda umtafute physically, punguza ubusy wa kazi zako. Pata japo masaa mawili ujichanganye sehemu za watu utakutana nao wengi tu labda kama huwezi kutongoza.
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh mambo ya bodi ya mikopo , haya unaowahitaji wa mwaka wa ngapi???
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    maana siku hizi kuna vioja sana
     
Loading...