Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike umri kuanzia miaka 22 hadi 35

Discussion in 'Love Connect' started by KENET, Aug 24, 2012.

  1. K

    KENET JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi ni Kijana Mtanzania,Natafuta rafiki wa kike na niko serious,awe mkweli,mchapakazi,mwaminifu elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea, umri wake uwe kuanzia miaka 22 hadi 35,awe anaishi Dar au ana mazoea ya kutembelea Dar.Aliye tayari ani PM.
     
  2. A

    Angeloos Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka vigezo vyako. Umri etc
     
  3. s

    sacha Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhusu ww hujaweka...km upo serios tuwekee tuone.
     
Loading...