Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta rafiki wa kike ambaye inshallah atakuwa ma otha half...

Discussion in 'Love Connect' started by adakiss23, Jul 7, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mimi ni kijana miaka 27 mwajiriwa ktk idara 1 serikalini, vilevile nko mwaka wa mwisho ktk moja ya chuo kikuu hapa mjini. Natafuta rafiki wa kike ambaye atakuja kuwa mwenza wa maisha hapo baadae.. Awe mpole, mstaarabu, elimu diploma au degree, dini sibagui, asiwe na mtoto wala aliyewahi kuolewa, awe 24_28. Mwenye sifa hizi PM panahusika zaidi. .

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. blauzi

    blauzi Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni ombi zuri ila uwe makini kwa kuwa wchumba wa online nao wanamajaribu yao na inahitaji moyo na tena MAOMBI ya hali ya juu sana. Any way kila la kheri kijana
     
  3. m

    msapwat Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ngoja nikuulize kaka ni kweli umekosa kupata mchumba wa kuoa mpaka katika jamii forum?
    binafsi sikusshauri upate mke wa dizain hiyo.au unaonaje ukawa unatumia kama ndugu zako na watu mbalimbali wa karibu yako uweze kupata mke mzuuuuuuuuuuuri na bombaaaaaaaaa?
    take care brother
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nina vigezo vyote hao juu, ila nimetoa mimba 4
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Aisee.. NO COMMENT!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
Loading...