Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta puppies-German sherpherds

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Laibon, Jan 11, 2010.

  1. Laibon

    Laibon Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu habarini za mchana- nina shida kweli ya kupata puppies-German shephered breed. Kama kuna mwenye idea wanapatikana wapi nitashukuru sana
     
  2. mundele

    mundele Member

    #2
    Jan 12, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi kikosi cha mbwa Kilwa road..
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Piga 0754710068...ila bei imechangamka sana kaka!!kama hana huyo atakuambia uende wapi!!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    watu mna majibu ;)
     
  5. kkakuona

    kkakuona Member

    #5
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama hautajali weweza kutuambia wadau makisio ya bei.
     
  6. GreedyKenyan

    GreedyKenyan Senior Member

    #6
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nairobi pure breed ya GSD puppy ni 30,000 ambayo ni kama 500,000 Tshs.
     
  7. r

    rimbocho Member

    #7
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hawa huwa wazuri sana hata kama bei iko juu si mbaya
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe German Shephered siku hizi ni celeb?

    Anyway mp XSPN wangu nilichukuwa kwake.

    [​IMG]
     
Loading...