Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta pa ku-volunteer ICT

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by raia_mwema, Oct 16, 2012.

  1. r

    raia_mwema JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya kumaliza chuo toka mwaka 2011 nimekuwa nikituma application bila mafanikio zapata 80 hv.....
    Nina fani katika field ya ICT sasa natafuta mahali ambapo naweza kupata nafasi ya ku-volunteer niko vizuri katika networking pia php nipo dsm
     
  2. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wasiliana nami, maxence@jamiiforums.com
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Maxence Melo, nimetamani kukupa reputation ndo nikakumbuka mobile devices hazina hii function. Basi nikuombee tu kwa Mungu uzidi kubarikiwa mwayego, wakati huo huo ukiendelea kufanya mpango manake tunakuwa wachoyo bila kupenda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkubwa anatimiza wajibu wake...
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu max big up sana.
    Umeonyesha mfano mzuri.
    Jf ni zaidi ya social net.
     
  6. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    big the founder!naku like 100%
     
Loading...