Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya vyumba viwili ,sebule iwe na choo na bafu ndani jijini mwanza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gokona, Sep 20, 2010.

  1. G

    Gokona Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallow wadau,naomba mnitafutie nyumba nzuri ya gharama nafuu jijini mwanza kwa ajili ya kupanga na iwe karibu na mjini.Iwe na vyumba viwili ,sebule,jiko na kimoja kiwe na choo na bafu na hata nyingine kama ina choo na bafu la ndani siyo mbaya.naomba kuwasilisha wadau.
     
Loading...