Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by noella, May 10, 2012.

  1. n

    noella Senior Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wadau natumai mu wazima.

    Nahitaji nyumba ya kupanga yenye vyumba vitatu vya kulala, sebule,jiko, choo na bafu viwe ndani, iwe fenced na geti lake bila kushare, maeneo mazuri yaliyotulia ya mikocheni na kijitonyama.
    natanguliza shukrani
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nipigie 0657 14 5555, 0686 200117,0755 099 291 Thomas
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni PM kuna nyumba maeneo ya k'nyama ipo poa sana.....
     
Loading...