Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tanganyika50, Apr 16, 2012.

  1. T

    Tanganyika50 Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Heshima kwenu wakuu,
    Natafuta nyumba ya kupanga maeneo ya kimara,sinza,tabata au magomeni.Nyumba iwe na bedroom 1 preferably self contained,sebule na kajiko.Privacy ni muhimu.budget yangu ni 200,000/= pm miezi sita.
    Mwenye nayo naomba ani PM tafadhali.
     
  2. a

    andy mchokozi Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo tbt lakin kwa sh. laki 350 na inaanzia miez 6
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kimara Suca pande za golan. Ipo ndani ya fence, niPM
     
  4. m

    missilicious Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujaelewa nini sasa wakati ameweka hadi kiasi anachotaka. Ndio maana mnafeli mitihani
     
Loading...