Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kizimkazimkuu, Apr 20, 2011.

  1. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Natafuta nyumba ya kupanga iwe maeneo ya sinza, Mikocheni au Kijitonyama. Iwe ya vyumba vitatu (au hata viwili), Sitting room, dining room, jiko na stoo. Iwe na choo na bafu ndani. Iwe inaeza kufikika kwa gari na iwe na uzio (wa aina yeyote, Ukuta, michongoma au seng'enge) na Geti. Budget yangu maximum laki 3 kwa mwezi; terms of payment flexible. mwenye taarifa anaeza kuni PM, but please ningependa kudili na mwenye nyumba sio middleman/dalali
     
Loading...