Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta nyumba ya kupanga Tengeru au USA river Arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ndechumia, Jul 9, 2012.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wadau, nimepata kibarua huko Arusha nahitaji msaada wenu niweze kupata makazi ya kuishi, manake kuishi hotelini gharama zitanishinda.

    Nahitaji nyumba yenye Chuma 1 cha kulala(master) sebule, store, jiko

    bajeti nimeshindwa coz sijui bei za nyumba huko geneva ya afrika, nitashukuru kama nitapata na bei tofauti tofati.

    Wadau nyumba nahitaji haraka coz natakiwa eneo la tukio j3 tar 16 july 12. tafadhali ni PM

    Natanguliza shukran zangu
     
  2. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ipo tengeru selfu container nitafute 0757662401
     
Loading...