Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kununua.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NSAMY, Jul 28, 2011.

  1. N

    NSAMY New Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba ya gorofa kwa ajili ya kuishi inahitajika. Iwe maeneo yasiyo na msongamano kama vile Mbezi beach, Tegeta, Boko, Kijichi, Bunju, Tabata na maeneo mengine yenye tabia kama hizo. Piga 0786 046 484 au email gmwiga@yahoo.com
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na jamaa mmoja yupo humu humu JF anaitwa Kitomai1ni mtaalamu wa deal kama hizo!pia kama una mkwanja wa kutosha kuna maghorofa yanauzwa hapo mbezi beach kwenye round about ukishuka africana!kama unaenda Whitesand!ila ujiandae manake bei zake zimeenda shule!search humu kuna matangazo mengi tu ya huyo Kitomai.
     
Loading...