Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kununua magomeni mapipa, mikumi, kagera Dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mdau wetu, Apr 27, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF natafuta nyumba ya kunua Dar maeneo ya Magomeni mikumi, kagera au mapipa, naomba msaada wenu hata kama ni nyumba chakafu nimepata visenti kidogo, je naweza kupata nyumba maeneo hayo kwa milioni 40?naomba nisaidieni kabla sijavila visenti vyangu hivi
     
  2. U

    Upanga Senior Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu sahau kwa hiyo 40m!!!sasa hv nyumba pale magomeni ya chini kabisa ni tshs 250m to ths 400m kama uko nguvu fika tuuu pale LANGO LA jiji utapewa breaking News za nyumba zinazouzwa na bei zake kuanzia ujifanye huna haja ya kununua bali unataka mtafutia jamaa yako
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nyumba ipo Barabarani Magomeni Mapipa bei milioni 80 kama upo tayari Mpigie mwenye nayo +255784669533. Maongezi hakuna walishakuja na Milioni 78 Jamaa akakataaa. na changu cha juu uweke ok mkuu ndio kazi kwako
     
Loading...