Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba ya kufanyia Biashara Arusha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mparee2, Sep 11, 2012.

  1. Mparee2

    Mparee2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 460
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    Mjomba wangu anatafuta nyumba ya kufanyia biashara Arusha.
    Kwa mtaji wake anaweza kufaya biashara ya rejareja ( vitu vya nyumbani kama vyakula nk)
    Nje kidogo ya mji
    sifa:
    • Eneo liwe lenye Usalama
    • Eneo lenye mzunguko (wanaojua biashara wanafaham)
    • Karibu na shule/kanisa/taasis nk
    • Anaweza kulipa kodi kati ya shs 50 na laki moja kwa mwezi kulingana na eneo lililo patikana.
    • Kama mtu ana duka anataka kuachana nalo anaweza kuwasiliana naye wakaongea.
    Akipatikana mtu nitampa namba za mawasiliano ya moja kwa moja waongee.
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Unapajua maji ya chai? Ni nje ya mji, chunguza ukipapenda ntakuunganisha na mtu
     
  3. Mparee2

    Mparee2 JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 460
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    Nashukuru; nitamtuma akapatembelee
     
Loading...