Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nyumba nzima ya kupanga dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by charger, Feb 1, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wana forum ninatafuta nyumba nzima yenye usalama mzuri maeneo ya sinza,mwenge,kinondoni,mikocheni,kijitonyama au kawe.Naoba mwenye taarifa anisaidie haraka.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    mtafute bwana mmoja anaitwa Kitomai katika hii namba 0755312233
     
  3. charger

    charger JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asante sana ngoja nimcheck Kitomai
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Manzese je?
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Kama uko vizuri, pitia kwenye maofisi ya madalali wametapakaa kote, ila pia ujue, fee ya dalali ni kodi ya mwezi mmoja, unalipa wewe, na mwenyenyumba pia anampa kodi ya mwezi mmoja, hivyo ili zipatikane fedha za dalali, anamshinikiza mwenye nyumba kupandisha kodi!.

    Kama hauna haraka ki hivyo, tembelea maeneo unayoyataka, utaona vibao vya matangazo ya kupangishwa nyumba kwenye kona za mitaa, hapo unazungumza direct na wenye nyumba unajipatia unafuu wa kodi.

    Ngarama za kupanga nyumba nzima ya kawaida, vyumba 4 vya kulala, kimoja ni master, sitting, dinning na jiko yenye geti na usalama ni kama ifuatavyo
    Kinondoni kuanzia laki 3
    Sinza Laki 4
    Mbezi Beach laki 5
    Masaki-milioni,
    Osterbay- 1.5
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asante sana Pasco nimeileta jamvini ili kuepuka vurugu za mtaani madalali wengine sio waaminifu unaweza kujikuta unachapwa bei mbovu ngoja tucheck zaidi kuna mwana forum pia kanipa namba za simu.
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kuna nyumba naifahamu ipo sinza,na mwenye nyumba namfahamu,jee upo interest?wapangaji wamehama j.2 hii,wamepata kazi arusha.sehemu nzuri mno,na ni ya vyumba 3,ina geti na sehemu ya kupaki gari kama 3,jee ya vyumba 3 itakufaa?lakini ndani ya hilo eneo kuna nyumba nyengine 2,ila wanaokaa humo ni wastaarabu mno,na ni watu ambao wapo busy na kazi,hawana watoto
     
  8. charger

    charger JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asante sana Kisukari check inbox yako nime ku PM huko tuongee vizuri.
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Na mimi nimeshakujibu
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Sisi wenye familia za watoto wanane tutaishi na watu kweli? lol
     
  11. charger

    charger JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kisukari hope umeamka salama check tena inbox yako
     
  12. elimumali

    elimumali Senior Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama utapapenda Kinyerezi ipo nyumba kubwa ina vyumba vyenye nafasi kubwa ya kuweka hata vitanda vitatu, living room kubwa ya kifahari, dining room, stoo, jiko kubwa n.k. karibu na barabara, usafiri wa kuaminika na kama una usafiri wako parking ipo. Kodi laki 8 kwa mwezi.
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    labda room moja na sebule sefu kontena......kwa mahitaji yake si chini ya $600....
    .....
     
  14. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapa Jangwani, Nyumba zipo lakini uwe tayarimkuhama wakati wa masika. Bei poa 22,000/= kwa room moja. Unaondokana na adha ya foleni mjini unatembea tu kidogo unafika
     
  15. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini hivi haya majengo marefu yanayojengwa wanapanga wazungu/wahindi/wasomali n.k tu. Hewbu jaribu mtaa wa MINDU upanga yapo mengi kama saba hivi na nasikia moja lina apartment kama 100 hivi. Hebu jaribu utujuze
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa nini usiishi na watu?,au waliohama walikuwa na watoto 3,na pengine huyo alietaka nyumba nzima na yeye bila shaka ana watoto.nimemuelezea tu mazingira ya hiyo sehemu.
     
  17. charger

    charger JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ni kueleweshana mazingira ya kitu tu wadau ishu sio with watoto au watotoless.
     
  18. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    [QUOTE=Nyati;1578521]Lakini hivi haya majengo marefu yanayojengwa wanapanga wazungu/wahindi/wasomali n.k tu. Hewbu jaribu mtaa wa MINDU upanga yapo mengi kama saba hivi na nasikia moja lina apartment kama 100 hivi. Hebu jaribu utujuze[/QUOTE]

    Mwenye habari kuhusu hizi apartment za MINDU tafadhali tunaomba atujuze!.
     
Loading...