Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Nyumba ndogo /Servant's quarter/

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mzeemzima, Dec 26, 2011.

  1. m

    mzeemzima Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu naomba msaada kwa mtu yeyote anayeweza kunisadia, natafuta nyumba ndogo kama servant's quarter au upande wa nyumba katika eneo lillilotulia kwa budget ya kuanzia 150,000 -250,000, nyumba iwe ndogo yenye chumba kimoja au viwili katika maeneo kama mbezi beach, mikocheni sinza, kijitonyama,kinondoni, kurasini, chang'ombe. kama unafahamu nyumba au mtu yeyote anayeweza kunisaidia tafadhali naomba msaada wako , asante sana.
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ooshh! nilivyosoma kichwa cha habari nikajua unataka mke mdogo.
     
Loading...