Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwenye LINUX SUSE 11

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mkimbizi, Dec 7, 2008.

  1. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2008
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamii wenzangu naomba msaada kwa mtu mwenye OPEN SUSE 11, nataka niinstall kwenye computer yangu na kudownload ni kubwa sana(4.3GB).
    Nitashukuru.
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ..inabidi ueleze zaidi unataka yenye sura ipi [graphical display],gnome au kde.

    ..hebu nenda hapa....The Perfect Desktop - OpenSUSE 11.1 (GNOME) | HowtoForge - Linux Howtos and Tutorials.

    ..hii haitafika hata 1 gb na hiyo tutorial itakusaidia. my guess is, watumiaji wa open suse bongo ni wachache sana,achilia mbali upya wa hiyo distro.

    ..kama sijakosea,kwenye website ya opensuse.org unaweza jaza fomu fulani ndefu hivi inayohitaji maelezo ya kuudhi. ukiijaza jamaa watakutumia cd/dvd bure.
     
  3. emanuel.feruzi

    emanuel.feruzi Senior Member

    #3
    Oct 5, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
Loading...