Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtoko wa pasaka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sakapal, Apr 5, 2012.

  1. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Paska ndo hiyo imekaribia hadi dakika hii bilabila msema ukweli mpenzi wa mungu
    jamani bila aibu wala kificho natafuta mtoko wa pasaka nakaribisha mialiko mbalimbali then ntaifanyia procurement na mshindi wa ataibuka nami kwenye mtoko wa pasaka kuanzia ijumaa kuu hadi jumatatu ya pasaka
    niko sirias karibuni:welcome:
    ndimi
    sakapal lady.:A S kiss:
    05/04/2012.
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    una sh. ngapi?
     
  3. panyabuku

    panyabuku Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Dah inaonyesha una ulalo?
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu kwangu...ni pm nikuelekeze...ila nitakuwa na wifi yako
     
  5. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kwani nani kakushika si utoke
     
  6. Jovegg

    Jovegg Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana,lakini masharti ni:
    1. Usiwe under age
    2. Uje umevaa msuli
    3. Skin tight au boxer strictly prohibited ilizoezi zima liwe rahasi
    4. Mzee upara atakuwa anapakuwa msosi. Kama unataka ndizi utiliwe,wali upakuliwe au muwa ukatiwe utapata.
     
  7. Jovegg

    Jovegg Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana,lakini masharti ni:
    1. Usiwe under age
    2. Uje umevaa msuli
    3. Skin tight au boxer strictly prohibited ilizoezi zima liwe rahasi
    4. Mzee upara atakuwa anapakuwa msosi. Kama unataka ndizi utiliwe,wali upakuliwe au muwa ukatiwe utapata.
     
  8. j

    jamal neaman New Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    xo much welcome....... Masharti ndo haya:::::;;;
    1) uvutie kimwonekano
    2) story kwa wingi
    3) ucwe mwoga kwenye kuxpress maneno???!!!
    4) uwe umependeza mpaka mwenyewe nijihisi niko na ww tu duniani
     
  9. M

    Mateka Senior Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Njoo kwangu nitakua peke yangu...
     
  10. b

    blackwizard Senior Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitakuputia na ungo wangu leo usiku, mtoko ni Brasilia
     
  11. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    asanteni sana kwa mitoko yenu ila nilibahatika kupata wa mmoja mzuri sana ambao niliinjoy mno hata nikasahau kama leo ntakanyaga ardhi kuja job maana tangu ijumaa sjakanyaga chini nilikuwa nabebwa juu juu lol! shurtu kulishwa nn kupakuliwa namungunyiwa miye nameza tuuu lol! kama hujafaidi wik end hii basi pole yako miye nipe hongera kwani ilikuwa raha raha tuuu!
     
Loading...