Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mpenzi (wa kike)

Discussion in 'Love Connect' started by mchakachuaji192, Oct 1, 2012.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nina miaka 29, ni muajiriwa wa shirika flani hivi hapa dsm, si mnene sana, ni mrefu, maji ya kunde, ninapenda maendeleo.
    Natafuta bint btn 23-27 ikimpendeza Mungu aje kuwa mke, napenda mtu mwenye kujiheshm na kujithamini, mwenye hofu ya Mungu awe mkristo, apendae maendeleo na mengne tutajuana mbele ya safari. Ni pm wadada
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Hilo jina lakooo ndo LANTISHAAAA!
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wasema c mnene sana, it means ni mnene kiac rit? ningekupm but mie ugonjwa wangu wanaume wembamba na warefu, blac flan au maji ya kunde c mbaya, anyway watakupm watoto wazuri just wait
     
  4. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sio mnene kivile, meanin cko kwenye unene na cko kwenye wembamba
     
  5. D

    Diga Diga Senior Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeanza blah blah sasa, baada ya kubanwa na mdada kusema yeye hupenda wanaume wembamba umeanza kubadili maelezo, mara wewe si mnene kivile, mara huko kwenye wembamba, mara wewe mnene kiasi....... Kwanini usitupie picha yako full wadada wakuone jinsi ulivyo kuliko kuleta maelezo yenye utata namna hii?
     
  6. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nahc kukufikiria bt weka picha yako kwanza

    Maana jina lantisha labda ntafarijika na sura
     
  7. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jina halibebi matendo au tabia yangu
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nitumie picha yako kwa Pm nikutathimini kwanza. Mimi picha yangu ni kama unavyoniona hapo kwenye avatar yangu.
     
  10. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    mmhh,ningeku pm ila umri unaotaka dah! Basi tena nimekuzidi 2yrs
     
  11. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Hata kama halibebi bs linatishia amani MCHAKACHUAJI
     
  12. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    dah.....
     
  13. T

    Tewe JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Nenda ukaombewe kama unaugonjwa wa wanaume ama sio siku zako zinahesabika
     
  14. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahhahahahahah Tewe bana, hiyo ni lugha ya uficho tu kama ulipitapita kwenye shule zetu za kata utakuwa umeelewa, mie niko fit kabisa wala sihitaji hayo maombi ya kina kakobe, kiswahili ni lugha pana yenye misemo, tamasali, semi n.k
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...