Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpenzi wa kike

Discussion in 'Love Connect' started by mark11, Nov 27, 2011.

  1. m

    mark11 Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina miaka 25, mhandisi mwanafunzi niko mwaka wa mwisho. Natafuta mpenzi wa kike, ambaye atakua tayari kua mke baadae. Awe na umri usiozidi miaka 23, mkristo mwenye heshima zake na alie tayari kupima vvu. Asiwe mfupi sana wala mnene, mvumilivu na mkweli. Kama uko serious ni pm, au tuma email: jamaaflani@gmail.com

    Thanks!
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ulipata?
     
Loading...