Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mpangaji- nyumba mpya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MKABESA, Oct 29, 2012.

  1. M

    MKABESA Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba mpya ipo kilomita 2 kutoka mbezi mwisho kuelekea barabara ya makabe, yenye uzio, paking ya kutosha na finishing ya kisasa, master bedroom na vyumba vingine 2,pamoja na sebule na jiko (inajitegemea) inatafutiwa mpangaji. kadi ni TSH 250,000/= kwa mwezi. Mpangaji anatakiwa awe na sifa zifuatazo;-Kazi halali yenye uhakika wa kumpatia kiasi hicho cha kodi pasipo usumbufu kwa mwenye nyumba. Kwa atakayekuwa na nia ya dhati mwenyenyumba atapatikana kuanzia tar 20/11/2012 kwa ajili ya kumwonyesha. Mwenye kuhitaji aonyeshe namba yake kwa mawasiliano.(only serius persons) :ranger:
     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mbona haujaweka picha na ujasema kama anataka rent ya mwaka mzima au anampango mwingine
     
  3. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Dah kweli biashara ya nyumba ni kinachomata ni location na sio ubora wa nyumba,, nyumba kama hiyo hapa sinza mtu ameingia kwa lak 5 kwa mwezi na nyumba ya kizamani Imeisha isha,,, lakini mbezi kwa sifa inaonekana imetulia na mpya lakini kodi reasonable kabisa..

    Tatizo kwenda kupanga mbezi uteseke na vurugu la foleni plus nje ya mji starehe na mambo muhim hadi ufunge safari kuja mjini ndo watu wasiyotaka... But mkuu kodi yako nimeipenda sana na nyumba yako ilivyo kifamilia...
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mganga wa kienyeji unamruhusu kupanga?
     
Loading...