Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta moderm za internet za tigo, voda ama airtel

Discussion in 'Matangazo madogo' started by eliangikundi, Mar 26, 2012.

  1. e

    eliangikundi New Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wadau,

    Natafuta moderm za internet za tigo, voda ama airtel kwa mtu ambaye haitumii tena. bei nitakayonunulia ni sh10,000 kwa moja. kama kuna mtu anazo naomba anipigie simu kwenye +255 715 408 233. Nitashukuru sana.

    eliangikundi
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Airtel tsh 10,000 bora iozee gheto. Tigo utapata lakini mi nauza tsh 15000.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we unataka kuibiwa wewe,nakuomba kama unataka modem nzuri na waranty ya miezi sita piga simu no.0655524444 au njoo uhuru computers kariakoo kongo mtaa wa uhuru
     
Loading...