Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mkopo wa tshs 500,000/=

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by mangulumbwisi, May 10, 2012.

  1. mangulumbwisi

    mangulumbwisi Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari wana JF, ninashida jamani ya mkopo wa laki tano, kwa anayejua ninaweza kupata kwa riba nafuu kidogo.
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,024
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Wapo ila lazima uwe na wadhamini wa kueleweka,wawe na vi-mali fulani vitakavyomfanya mkopeshaji aridhike navyo,Pia riba hiyo nafuu unataka iwe ya kiwango gani?
     
  3. mangulumbwisi

    mangulumbwisi Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Stephot asante kwa majibu yako! wadhamini wanatakiwa wawe wangapi? pia marejesho yanakuwaje? kwa mkopo wa laki tano, asante
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    uko tayari kutoa riba ya sh ngapi na kwa muda gani?
     
  5. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nenda vikoba riba nafuu sana
     
  6. mangulumbwisi

    mangulumbwisi Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    shapu nipo tayari kulipa kwa muda wa miezi minne (40 ) sijajua riba inakuwaje????
     
  7. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Riba ni 10% kaka ndiyo nafuu hiyo.ina maana kwa 500,000/= utarejesha 550,000/= baada ya miezi minne.
     
  8. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uko Mkoa gani?,
     
  9. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    nenda nmb wewe...
     
  10. mangulumbwisi

    mangulumbwisi Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bakuza
    nipo Dar , hiyo ya riba 10% inaweza kunifaa, so itakuwaje? Mashariti ya Mkopo nk.
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nenda nmb kama ni mtumish wa umma huna haja ya wadhamini nenda na salary slip za miez 3 ya mwisha ndani ya siku 2 unapata hela.
     
  12. s

    sanjo JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kawaida mtu anayetafuta mkopo ni muhimu kuelezea dhumuni la mkopo,dhamana ambayo unayo, uwezo wa kurudisha, utarejeshaje mkopo, vinginevyo mkopeshaji atakuwa na wasiwasi mwingi juu ya integrity and viability ya zoezi la kukopesha.
     
  13. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sema unataka kufanya biashara gani. mimi naweza kusaidia bila riba kama kweli wewe ni mwaminifu na mwanachama hai wa JF kwa ujumla. Je vipi umesha tembelea JF SACCOS?
     
  14. mangulumbwisi

    mangulumbwisi Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Prime asante, sijatembelea, JFSACCOSS, ila nitatembelea leo, nitashukuru endapo utanisaidia, kuhusu swala la uaminifu haina shida.Kuna biashara nilikuwa naifanya ila msingi ulikuwa mdogo . Sasa nataka nieendeleze tena kwani wateja wangu wapo mkoani wananiomba niwatumie hiyo biashara ni Vitenge vya wax original, ni PM. asante
     
  15. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu unafanya biashara ya kukopesha mali, cash on delivery or malipo kwanza then mali? If your business is still growing you have to deal with cash only. Lakini i suggest kwanza tembelea Jf Saccos from there ndio twende atua nyingine.
     
Loading...