Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaNanii, Oct 18, 2008.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2008
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Yap
     
  2. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Na wewe pia toa wasifu wako ili kina dada wajue wewe ni mtu wa namna gani, una sifa au vigezo gani?
     
  3. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh!!! Kazikweli kweli.....
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sister mmoja alitafutiwa mme na Padre mmoja,,,, ambaye ni ndugu na huyo Padre,,,, dada akaona Padre ana busara hivi! Huyu mume ni lazima atakuwa na busara kama ndugu yake. Kwa utaalamu wa hali ya juu wa huyu Padre hawa wachumba hawakuonana mpaka karibu kabisa na siku ya harusi,,,, du Mama kijasho kilimtoka,,,, Jamaa kapinda ile mbaya,,, bila ubishi alielewa kuwa sura hii ni ya GONGO MTU. KAKANANII toa wasifu wako kuwaondolea shak hawa dada zetu,,, ikiwezekana na picha pia.
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Oct 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ubaguzi huo! Kwani mwenye elimu zaidi ana tatizo mkuu?
    Hapo sitii neno!
    Pia hapa sitii neno.
    Akizidi kidogo ajihesabu kakukosa?
    Mh, hapa nako nakosa la kusema.
    Wengi mnapenda ngozi ya rangi hiyo eh? Basi mambo ya rangi hayakuwa na umuhimu kabisa, ningepata cheusi poa tu, hata mzungu shwari pia mradi awe amewahi kuishi Tanzania.
    Wa Morogoro ndio hivyo wajihesabu wamekosa? Na aliyekuwa anaishi Dar na sasa anasomea huo ualimu Uingereza vipi akirudi?

    Sasa mkuu ungewapa kina dada wasifu wako kidogo ili applications ziongezeke zaidi. Hii inakuwa imekaa kimtegomtego. Maswali niliyokuuliza hapo juu yana umuhimu wake kwa wao kuchukua maamuzi sahihi pia.
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Pole unayetafuta mke ndani ya mtandao. Wewe u nani!??? Weka wasifu wako hapa. Picha nisingeshauri kwa sababu ya usalama pia. Hapa jamvini tupo members wa aina zote!!!!!

    Lakini je, umeshamwomba Mungu akupe mke???? Imeandikwa 'Mke mwema hutoka kwa Mungu, bali mali na utajiri mtu hupewa na babaye'.
     
  7. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135


    Anaweza kuiweka halafu baadae anatengeneza account nyingine. Tena unaweza kuta huyu ni member wa muda mrefu hapa ;)



    .
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole kaka, naona wewe hutafuti mke, unatafuta kinyago kilichochongwa kwa umbo unalotaka wewe! Mke si umbo, mke si rangi kaka.

    Thread ya why women are so complicated uliyoianzisha nilidhani unapitia mapito tu yaani kumbe umeamuz kumuacha aliykufanya uanzishe hiyo thread?
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kaka nanii kule chezasalama kuna dadananii kumbe yule alikuwa sio wako
     
  10. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    "nyaunyau" ..mmh! this is not attractive at all .. Dr. manyaunyau ??
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Una maana sanamu ya Michellene!!
     
  12. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,512
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    What is wrong with we human beings?

    Jamaa kaandika anatafuta mke. Period. Kasema mwenye vigezo amuandikie, katoa na anuani ya pepe. Sasa watu hapa mnakuja na issue zenu mnaanza kumponda mshkaji. Jamani hii ni halali kweli? Wewe kama unafaa..test the ground by writing him! Au kama vipi na wewe uweke vigezo vyako vya unayemtaka hapa!

    Eti mke mtu anapewa na Mungu. Maybe Yes, maybe not. Kwanini unataka kila mtu aamini unavyoamini wewe? kama wewe ni mkristo..well and good, ila siyo kutaka ku-impose imani yako juu ya wengine.

    Ohh sijui jamaa ni mbaguzi...kwa kuweka vigezo..ohh ni mdini..nk..jamani wats wrong? si kila mtu ana haki ya kuchagua anachoona kinamfaa? Mimi ni msukuma..does it mean nikitaka mke msukuma ni ubaguzi kwa vile sikuoa mchagga au mmakonde? I have a right to say I want a white, black, short, tall, etc..woman! Si ndo maana ya uhuru wa kujiamlia mambo binafsi? au?

    Mnataka kuniambia kwamba kwa waliooa mlioa tuu ilmradi bila kuwa na vigezo? jamani tuheshimu haki za watu kujichagulia wanalolitaka. Naamini huyu jamaa hapa hajafunja sheria yoyote. Ni vyema tukachangia constructively..tusiwe na prejudices na stereotypes...Eti mtu hupata mke mbinguni? Thats religous part of the bargain which is not necessarily true to others.

    Kama wewe unaona jamaa amekosea. Na wewe weka vigezo vyako vya mwanamke/mwanaume unayemtaka! Period.

    Stereotype ni mbaya sana...
     
  13. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huyu kaka nanii alikuwa ni mwanachama wa ChezaSalama - Home - hapo alitangza kutaka mke akapata anayeitwa dadananii , sasa leo iweje atake mke mwingine ? basi aseme ndoa ile ilishaakufa miaka 2 iliyopita na sasa anataka mwingine

    ila aangalie asije kukaangwaa roho yake
     
  14. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2008
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kakananii, hakuna ajizi jichagulie tu...whatever you want is up to you...lakini ngoja nikushtue kidogo...unaweza ukapata huyo ambaye si mnene saaana, ila baada ya mzao mmoja tu akafutuka huyo, si unajua tena maswala ya mtori wa mzazi...bongo ni wachache sana wanaozaa na kurudia figa zao za awali
     
  15. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2009
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    well said ma dear.
     
  17. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Kwi!Kwi!Kwi!Kwi!Kwi!Kwi!Kwi!Kwi!...kaka Masanilo unatuvunja mbavu!
     
  18. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bro Masanja mbona umewaka hivyo ndugu yangu? Members wanampa changamoto bwana Kinyaunyau ndugu yangu, kwani ni mbaya hiyo ati?
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    NL, huyu mkuu ndiyo zake hizo za kulipuka na kuwaka kulazimisha fikra zake, fatilia posts zake!! Mara zote huwa yuko hivyo
     
  20. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo!!
     
Loading...