Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mke wa kuoa!!!

Discussion in 'Love Connect' started by Mshuwa, Apr 26, 2012.

  1. M

    Mshuwa Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba kuwasilisha ombi langu kwa wadada walioko jamvini kuwa nahitaji mke wa kuoa umri kuanzia miaka 23 hadi 29 elimu siyo kikwazo kwangu dini mkristo.

    Ombi langu nimelileta likiwa na umuhimu mkubwa naomba kama unahisi halikufai basi liache kama lilivyo na nitahitaji mawasiliano kwa wale walio serious na ombi langu tu. Nafahamu kuna watu walishakwisha tangulia kuleta ombi kama hili humu ndani na hakuna walichokifanikisha zaidi ya kuwachezea akili wadada wetu ila kwa upande wangu mimi nipo serious na hili na kwa yeyote atakayeona umuhimu wa ombi langu nipo tayari kumpa namba yangu ya kiganjani kwa mawasiliano zaidi na kwenda kuongelea faragha.

    Hii ni post yangu ya kwanza na ni kwa ajili ya hilo tu na pindi nikifanikiwa nitakuja hapa kushukuru wanajamii wote kuwa kupitia huu mtandao nimeweza pata mwenzi wa kufa na kuzikana

    Pia tambuweni kuwa japo biblia inasema kuwa mke mzuri hutoka kwa bwana ila naamini kuwa hutoka kwa bwana kupitia njia toofauti na mojawapo ni hii.

    Tafadhalini sana naomba kwa wale walio serious kwa hili ombi langu karibuni huwezi jua waweza kuwa wewe.

    Hii ni kwa wadada wasipenda kuchezewa.

    karibuni.
     
  2. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    CV yako
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    M-pm atakupa tu!
     
  4. kizoleo

    kizoleo Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du! haya jaribu zari lako mkuu.
     
  5. M

    Mshuwa Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu only three members commented to my post?please seriously mke anahitajika....pm the mobile phone will be given
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mwandiko wako looks familiar though. All the best in ur search!
     
  7. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadada Mshuwa yupo serious msimwangushe.
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mpotezeeni.......huyu msanii tu kama Kanumba!kwi kwi kwi kwi!
     
  9. M

    Mshuwa Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya bwana nalo laweza kuwa jibu pia! kila kukicha nikutakiana mabaya tu!hii itaisha lini Tanzania??????????????Very sad comment!anyway it ok.keep it up
     
  10. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mshuwa sio kila njia(method) inafanya kazi na kufanikiwa. Ila nakutakia kila la kheri.
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mshuwa, wewe ushachezea kina dada wangapi? I take it u r over 30; hapa katikati umewapitia wangapi; n what real happened!

    Ubapotafuta, tafuta ila usiwasagie wenzako! Why should people trust u; ukizingatia hujatumia ID yako iliyozoeleka, meaning u have a lot to hide!
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kila la kheri kwenye mtafutano..ukimpata usinisahau card lol!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivi kuna mke wa "kuoa" alafu na wa kufanyaje tena?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Unatafuta mchumba bwana na si mke!
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Kaunga how do you know this man...?lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wa kuoa na Wa kumchezea.
     
  17. M

    Mshuwa Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya bwana.....
     
  18. M

    Mshuwa Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaunga all this will be spoken kwa huyo atakayekuwa tayari kuwa nami kuyaweka hapa kwa sasa haitasaidia kitu chochote ndio maana nimeweka wazi kuwa this is preliminary stage baada ya hapo kuna hatua nyingi kwenye mchakato mzima.
     
  19. M

    Mshuwa Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Lolote laweza kuwa jibu kulingana na tafsiri za kiswahili za siku hizi...mara mpenzi, mara mchumba mara mke....
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    am serious,plz ur cv?
     
Loading...