Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Polisi ben, Jan 29, 2013.

  1. P

    Polisi ben JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naitwa Ben,{32yrs} mfanyakazi pia nafanya biashara,home ni bongo"changanyikeni ila kwa sasa niko motown kikazi,natafuta mchumba mwenye umri kuanzia 20-29 aliyetayari atume sms hapa +255762229824 sipendi utani.akiwa motown au arusha ni bomba zaidi.
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Duh bahati ishanipita mie naishi Mkanyageniiii.
     
  3. P

    Polisi ben JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usijali utapata wa karibu yako
     
  4. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani mtaani kwako unaishi na miti tu au? nashindwaga kuamini style hii ya kutafuta wapenzi online.
     
  5. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2013
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,313
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 48
    Pengine sifa zake mtaani zina utata sasa anakimbilia mbali kwa wasiomfahamu.
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,070
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 48
    wa online si unajua utamiza haja then unakimbia
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Polisi? Kikosi cha mizinga?
     
  8. P

    Polisi ben JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dada White sio kila mtu anamuda wa kuzunguruka mtaani ww wa kitaa zunguka mtaani kwako ยค
     
  9. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 2,931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Sasa dogo ikiwa interest yako ni watu wa Mo/Atown na wewe ndo upo kule kule MoTown, mi naona ingekuwa poa zaidi ungeingia mtaani tu ukawatafuta kuliko kusumbua na kuzingua dada zetu hapa JF.

    Sifa kubwa ya huyo demu ni ipi, au ndo akiwa 20 to 29 tayari kesha qualify?

    We unataka umemalize haja zako tu kisha ule kona, huna lolote.
     
  10. P

    Polisi ben JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lazima utakuwa unauza bangi ww.
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 6,843
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    No comment....
     
  12. High Vampire

    High Vampire JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2013
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    mkuu post 9 unatafuta mchumba kama umejiunga kwa faida ya kutafuta wachumba nenda love connect wapo wengi sana ila mkuu uwe mwangalifu wengine ni matapeli mapenda hela usishangae ukimpata kipato kinapungua kuwa mwangalifu
     
  13. P

    Polisi ben JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio lazima kueleza kila kitu humu,af hilo neno dogo,koma broo
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Unapenda bangi ipi?

    Ninazo brand zote

     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Kweli wewe uko geshi la bhorishi

    Mkali kama chui mzazi, ila upo hapa unasaka wa kukutonesha utosi, jamani!!!!!!!!!

     
  16. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2013
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 28,524
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 113
    Mbona mkali hivi???
    bila shaka mke mtarajiwa mabuti yatamhuu....kila laheri!!!!
     
  17. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 2,931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Haha hahaaaaa! Haya bhana, nimekoma broo, ila huyo your wife to be nae atakoma hapo baadae.

    Kila la heri.
     
  18. S

    Sumu JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 4,319
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 63
    Kito.mbi kapita hapa.........

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2013
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna dada namfahamu yupo maeneo ulipo,ni muda mrefu sana anatafuta mtu wa kumuoa ila bahati huwa haiji kwake kwani ni mlemavu wa miguu yote pia macho hayafanyi kazi ila nitajaribu kuwasiliana nae ili akutafute na natumai Mungu akipenda ndiye atakuwa mke wako na wana JF tutakuja kufurahi nawe ewe mzalendo wa mapenzi ya dhati.
     
  20. P

    Polisi ben JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwezi mchanga.
     
  21. P

    Polisi ben JF-Expert Member

    #21
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha uchokozi bana
     
  22. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #22
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 719
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    jambo afande.......kila la kheri
     
  23. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #23
    Jan 29, 2013
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Polisi ben si uchokozi ninakwambia jambo la ukweli kabisa na kwa kuwa wewe ni member mwenzangu humu JF nina dhamira ya dhati kabisa kukupa mke aliye bora.
     
  24. P

    Polisi ben JF-Expert Member

    #24
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu acha uchozi,cpendi bana
     
  25. P

    Polisi ben JF-Expert Member

    #25
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    simtaki,cjaomba unitafutie,ukarimu gani huo mkuu,acha
     
  26. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #26
    Jan 29, 2013
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ombi lako Polisi ben ni kutafuta mchumba na mchumba huyo tayari umepata maelezo yake ya mwanzo na kilichobaki ni kwa wewe kukutana nae mmalizane ili muishi kama mke na mume.
     
  27. kashesho

    kashesho JF-Expert Member

    #27
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    nilikuwepo
     
  28. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #28
    Jan 29, 2013
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,202
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    kaka hao wa kuanzia 20-29 naona watakuwepo wengi tu pande za pale kcmc na muccobs ukishindwa kabisa fanya mchakato mida ya jioni malindi na la liga hapo tena huwezi labda kama unataka ukutane naye digitally tu kila la kheri kaka.
     
  29. P

    Polisi ben JF-Expert Member

    #29
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo umeamua kunishikia bango,haya poa bana.
     
  30. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #30
    Jan 29, 2013
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Polisi ben sijakushikia bango ila natimiza matakwa yako na ya dada mrembo ili muweze kuishi pamoja kwa shida na raha mpaka kifo kiwatenganishe,kama nafanya vibaya basi nisamehe ila dhamira yangu ni ya dhati kabisa mkuu.
     

Share This Page