Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Power G, Aug 19, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi natafuta mchumba wa kike, aliye na vigezo vifuatavyo ani-PM;- Umri kuanzia miaka 35 kuendelea na Awe hajabikiriwa.
    Wasifu wangu:-
    Jina:- Jsaudi
    Kabila: Mgagagigikoko
    Umri: Miaka 58
    Picha: Picha yangu ya karibuni iko kwenye avatar yangu
    Urefu: Futi 7
    Urefu wa jembe: Inchi 9 na nusu - Nikipata mchumba likaanza kutumika litapungua
    Matumizi ya Jembe: Halijawahi kutumika hata mara moja
    Sababu ya kuchelewa kuoa: Nilikuwa natafuta mahari na sasa nimeipata
     
  2. m

    muhanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mmhhhhh karibu tutapumzika leo TCU wametoa tamko...
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    umeingia kwa kasi ya hajabu haya hbu nenda www.wabongomeet.blogspot.com huko utawapata wa kila sifa unayotaka mkuu
     
  4. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    posti na kwenye facebook,utapata kirahisi zaidi
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya bwana,
    Kila la kheri.
    Angalizo;sifa zako zinaweza kuwafukuza wengi
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,370
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    wafikiri hiki kizazi kilicholaaniwa kinajali ukubwa wa jembe............wanachojali ni ukubwa wa pochi yako tu..................uwe na jembe usiwe nalo shauri yako......wanachotaka kujua unawea kumudu bili zao?

    kama huwezi ishia.................................na umesema umekuwa ukihangaika kutafuta mahari..........................hiyo ni sifa mbaya ikimaanisha ya kuwa pochi lako dogo..........................umri wa kuanzia 58.............................nina wasiwasi na mengi juu yako.....................could be dealing with a serial rapist in our midst
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    ameona ametuogopesha na kajembe kake hako ka kupalilia....acha longolongo wewe.....tembo kadi masta kadi ndio mpango mzima....na uwe tayari kununua malace wigs...sio ushangaeshangae hapa....kama unafika bei....twende kazi...
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha... Mi ntakuwa mshenga!.. Pia usinisahau kwenye kamati..
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    miaka 58 jembe bado jipya?
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi, si kuna kijukwaa hapo juu! Hujakiona?
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmh,, hilo jembe mpaka sasa bado jipya naona jembe halilimi utatuharibia bustani zetu na mashamba ndio kabisa kulima naona weye zero...miaka umesema 58 duh maisha yenyewe haya yakupumulia machine siunataka kumpa mtu kesi ya mauwaji wewe mana utamfia katikati ya bao manake hapo sukari unayo presha ndio usiseme.ukizingatia pesa zamanati.....
     
  12. C

    Cheche boy Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jembe lenyewe la kichina we kweli litaweza kufanya kazi.
     
  13. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hata mm nimeshangaa.
     
  14. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    I think u meant to make us laugh....! But its just nt easy u knw! Being a comedian is a talent...even making up a joke needs a talent too!!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Jibu Pm basi au hadi nihairishe?
     
Loading...