Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba/ mume wa ndoa

Discussion in 'Love Connect' started by foibe, May 24, 2011.

  1. f

    foibe Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF,

    Hii ni post yangu ya kwanza, lakini sio mgeni sana humu Jf kwa sababu nilikuwa naingia kama mgeni.

    Najitokeza jamvini kutafuta mkaka au mwanaume ambaye ana lengo la kufunga ndoa nami. Kifupi wasifu wangu ni kama ufuatao:

    1. Nina miaka 25, mnene kiasi, urefu wa 165 cm.
    2. Elimu yangu ni kidato cha nne.
    3. Sijawahi kuolewa au kuwa na mtoto,
    4. Rangi yangu ni maji ya kunde.
    5.Dini yangu ni mkristo wa roman catholic.

    Mume ninayemtaka:
    1. Awe mwenye upendo wa kweli,
    2. Awe tayari kupima afya zetu kabla hatujakutana mapenzi
    3.Awe na kipatocha kuwezesha tuishi maisha bora na sio bora maisha.
    4. Sichagui dini, kabila
    5. Elimu yake ianzie kidato cha nne na kuendelea.

    Kwa mkaka anayejiona yupo serious naomba anitumie msg / pm lakini kama haupo seious naomba usipoteze muda wako coz sitaki kuchezewa kama mpira.

    Asanteni, na karibuni sana.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I love your post... I wish you all the best katika kumpata....
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Una chumba cha kulala msije oana mkaenda kwa wazazi wenu hiyo atupendi...
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uwiiii! Nimeshapata mke, mie dada sifa zangu ni hizi hapa
    1. Nina upendo wa kweli,
    2. Niko tayari kupima afya zetu kabla hatujakutana mapenzi
    3.Nina kipato cha kuwezesha tuishi maisha bora na sio bora maisha.
    4. Sichagui dini, kabila
    5. Elimu yangu ni kidato cha nne na kuendelea.

    nataka tuwe wazi kama tulivyokutana hapa JF kwa uwazi! Unanikubali?
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda pm. 2cht
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135


    nathani kwa atakayetaka kukuchezea au kukutumia kama mpira, ni wewe ndio utakayepotezewa muda na si yeye, kwasabu yeye anakuwa bado yupoyupo
     
  7. R

    Rupia Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anataka maisha bora,jitokezeni jamani!!
     
  9. R

    Rupia Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si nilikwambia unitafute!
     
  10. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  11. M

    Master detectie Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no coment
     
  12. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    How!toa contacts!!
     
  13. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio raha ya utanda wazi anaetafutwa na anaetafuta
    kila la kheri dada
     
  14. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :eyebrows: am here with full qualification
     
  15. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Eh, unatafuta Mume au Maisha bora? Kuwa wazi basi maana mpaka sasa wanaojibu ni wanaume. Naona 'Maisha bora' yuko kimya tu.
     
  16. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  17. PRINCE GEORGE

    PRINCE GEORGE New Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhh! ulikuwa haujampata,co kesi kama unataka kumpata tokelezea number yako ya simu then pipo kama zitajitokeza hvi?
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,001
    Trophy Points: 280
    wewe unakipato gani hadi unataka na mwenzio awe na kipato cha juu??????????

    unafanya kazi?????unabiashara au kitega uchumi chochote??????

    mama siku hizi mambo ni cost sharing u've to know that.
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    mimi naweza kuwafunika waliotangulia..ila umri wangu ni tatizo kidogo..kama hujapata ni pm tudiscuss,elimu yangu inatosha.karibu dada.
     
  20. E

    Evanjoman Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...