Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta KIWANJA/SHAMBA-TABORA MANISPAA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Rock City, Mar 4, 2012.

  1. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Ninatafuta eneo la kiwanja au shamba ndani ya maeneo jirani ya mji.
    Iwe ni eneo la pembezoni mwa barabara kuu hususan SIKONGE ROAD au URAMBO ROAD.
    Kiwanja kiwe manispaa ya mjini, au hata zile nyumba za miti zilizobaki magofu, tunaweza kuelewana na kuuziana.
    Sipendelei sana madalali, nawaogopa madalali.
    Shamba lisizidi hekari 2, isiwe ni zaidi ya kilometa 10 toka mjini.

    Kwa mawasiliano: 0779-333334
     
  2. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Mkuu hauko serious kbs, Tabora niijuayo mimi suala la kiwanja au shamba sio mpaka ulilete humu jamvini. wewe nenda Aridhi moja kwa moja utapata tu, kwa nini wabongo hatupendi kufuata utaratibu katika mambo yetu
     
  3. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nakushkuru kwa ushauri wako, nitafika municipal kesho nijaaliwapo.
     
  4. Mau

    Mau Senior Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kabla ya hapo kuna nyumba moja inauzawa ipo eneo la hapa mjini kati, kama una 20m ni pm coz iko na nyumba kubwa tayari
     
Loading...