Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kitabu cha sensa ya 2002

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfianchi, Jun 27, 2012.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Wadau naomba kama mtu aliye na soft copy za kitabu cha sensa ya taifa animwagie hapa,pia kwa wale watafiti je hapa TZ tuna asilimia za madaraja ya watu(social class) kwa mfano ma A,AB,C1,C2,D na DE ni asilimia ngapi kwa kila mkoa na nchi nzima kama kuna mwenye hizo takwimu naomba msaada azimwage hapa jukwaani na mwisho digital map ya Tanzania yenye vijiji,mitaa,vitongoji,mitaa ,wilaya ,mikoa naweza kupata wapi?nimejaribu Takwimu waliyonayo haikidhi mahitaji kabisa.
    Asanteni
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu goggle utapata
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Da asante mkuu,ama kweli usilolijua ni sawa na usiku wa kiza,nilikuwa nakwazika buure!
     
Loading...