Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi za ndani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by namnyak, Nov 15, 2011.

  1. n

    namnyak Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za saizi
    Natafuta kazi za ndani mim ni msichana mwemye umri wa miaka 23 nimemaliza form four mwaka 2004 natafuta kazi za ndani awe ni mkazi wa dar awe tayari kunilipa 70-80 kwa mwezi si chini ya hapo familia ya kikristo yenye upendo na amani asiwe mtu wa kunyayasa bali mwenye upendo na mwajiriwa ili niweze kufanya kazi wa umakini zaidi awe na mkataba wa kazi namba ni 0657018209 nia ujuzi na pia nafanya kazi zangu kwa umakini na uaminifu na kumfanya mwajiriwa asiwe na wasiwasi awapo kazini nina uelewa wa nini ninachokifanya pia nina ujuzi wa kufanya ya house keep kwa miaka mingi sasa .
    Naomba wadau pia mnisaidie kutafuta nafasi hiiiiiiiiiiiiii.

    Asanteni sana mtu yeyeote asisite kuwasiliana nami kwa namba hiziiiiiiii 0657018209
     
  2. ram

    ram JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Ningekuajiri ila sikidhi vigezo, kazi kwenu wana dar
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kigezo kimoja kimenishinda. Ngazi ya mshahara, inalingana na kiasi ninacholipwa. je utakaa kwako au kwangu.
     
  4. n

    namnyak Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wew upo wapi
     
  5. n

    namnyak Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakaa kwako hiyo ni kazi kama kazi zingine jamani
     
  6. Janice

    Janice Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo mshahara unapungua?can u take care of a baby?n can u live at ur employer's place?
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mshahara huo mdogo sana...atleast omba upewe 100.
     
  8. n

    namnyak Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooooooooh my God at lest 50 jamani mtoto anaumri gani
     
  9. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ningekuajiri my dia ila,
    • Mshahara huo siwezi kukulia
    • Siwezi kujua backgound yako, naogopa kuwa mimi mfanyakazi wa ndani na wewe kuwa bosi wangu mana wapo ma house girl wachawi, usiku nafanya mimi kazi ye ndo anakuwa mother house.
    Kwa elimu yakp ya form four unaweza kuwa messenger/office clearner/office attendant. Jaribu hizo zitakufaa zaidi, au kama una international passport, kuna mwanamke mzungu anatafuta house girl wa kwenda nae kwao. Nenda zoom utakuta contact zake
     
  10. n

    namnyak Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni ka wale wasio na watoto wadogo maana mtoto kumlea pia ni kazi nyingine hiyo
     
  11. n

    namnyak Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli sina hiyo tabia hata kidogo kweli natafuta kazi kama hizo nakosa kila ofisi sikuhizi uwe na mtu wa kukusaidia kupata na kwenda ulaya naogopa mwenzangu siwez kumuamini huyo mzungu nisije nikapata matatizo zaidi nategemewa na familia yangu pia huo mshara ni sawa tu jaman maaan na mim pia nategemwa home kwetu na pia sina hizo tabia hata kidogo na nipo tofauti na jinsi unavyofikiria wengine asante
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    weka picha yako..Mshahara unaweza kuongezeka!
     
  13. msani

    msani JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    je kama sijaoa naruhusiwa kuwasiliana nawe maana hivyo vigezo nakidhi ila mshahara tutajadiliana kwani sina mtoto wala familia yoyote
     
  14. n

    namnyak Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wew hujaweka ok nitaweka usihofu au kuna njia nnyingiza kupata picha cha msingi tu unahitaaji
     
  15. n

    namnyak Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni sawa ila sas jamani usiwe unaishi peke yako at least na wengine itakuwa nzr zaidi
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nakaa Dar, nahitaji mfanyakazi wa aina yako, ila tatizo ni hiyo ngazi ya msharaha ambayo ume-edit tena kutoka 65,000/= na kuwa 70,000/= - 80,000/=. Ila kumbuka kama unakaa kwetu tunaishi kama mtu na mdogo wake, ukiwa na shida unasaidiwa, ukiugua unaenda hospital kwa gharama zetu.
     
  17. n

    namnyak Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hiyo ndo hasa naitaji kwa mtu anaye elewa unjua nin nilisema hivyo kwa kuwa kwa familia zingine they even don,t care about that sasa for that case it better useme mshara mkubwa ili kama wakikaa aa kuhusu vitu kama hivyo ujue unafanyaje maaana watu hawafanani wanachojua ni kuwanyanyas amahouse girl wakati ni watu muhimu na wana haki kama wafanyakazi wengine.
     
  18. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama umeweza kutuandikia hapa tangazo la kazi, nina wasiwasi utashinda kwa computer yangu au tv ukifuatilia tamthilia mbali mbali ukisurf tu na kusahau wajibu wako!
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    O.k. Kama hilo unalielewa, fikiria kupunguza huo mshahara maana tunawalea wafanyakazi wetu kama wadogo zetu, mahitaji yote anapata kama sehemu ya familia na kwa kuwa cc wote ni watumishi, muda mwingi mipango ya nyumba inakuwa chini yake.
     
  20. n

    namnyak Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna kitu kaama hicho inamaaana hata wew hpo kazini kwako japo wamekuwekea internet utakuwa unasahau kufanya kazi inayokupa kula na kuishi na kuanza kufanya yasiyohusika na kazi zako kila mtu anaheshimi kazi inayo mpa jeuri mtu anachezea mshhara na sio kazi baba yangu kaka mtu unajua unachofanya hutasahau kilichokupeleka
     
Loading...