Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kufundisha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by liomaps, Jul 11, 2011.

  1. l

    liomaps Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani natafuta kazi ya kufundisha.nimegraduate mwezi ulopita,nimesoma BEDARTS(bachelor of arts in education)Teaching subject  ni GEOGRAPHY.niko compitent kufundisha level yoyote kuanzia nursery hadi chuo(diploma).naombeni msaada kwa yeyote mwenye kujua.asanteni sana.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hivi nyie c huwa mnaajiriwa na serikar direct au utaratbu ukoje?
     
Loading...