Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kufundisha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by liomaps, Jul 11, 2011.

  1. l

    liomaps Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani natafuta kazi ya kufundisha.nimegraduate mwezi ulopita,nimesoma BEDARTS(bachelor of arts in education)Teaching subject ni GEOGRAPHY.niko compitent kufundisha level yoyote tuanzia nursery hadi chuo(diploma).naombeni msaada kwa yeyote mwenye kujua.asanteni sana.
     
  2. k

    kazobe Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka unapatikana wapi
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Njoo huku kwe2,wilaya ya kasulu,kijiji cha msalu kuna shule ya kata haina teacher hata m1..
     
  4. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shule za private zipo nyingi.Nenda na documents zako.
     
Loading...