Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi secta ya biashara za ndani na nje ya nchi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MBOMBO, Jun 24, 2010.

  1. M

    MBOMBO Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI NI MHITIMU WA CHUO KIKUU CHA DAR ES SALAAM (MLIMANI) MWAKA 2008 KATIKA FANI YA BIASHARA (MARKETING &INTERNATIONAL BUSINESS); NA KWA SASA NI BANK OPERATIONS OFFICER NMB. NATAFUTA KAZI KATIKA TAASISI ZA BIASHARA ZINAZOJISHUGHULISHA NA EIDHA SERVICE AU COMMODITY HASA VIWANDA AU MAKAMPUNI MAKUBWA YANAYO OPERATE KIMATAIFA ILI NIWEZE KUJENGA NA KUJIIMARISHA KATIKA FANI NILIYOISOMEA. NATAMANI KAZI KATIKA SEKTA HIZO NA NIPO TAYARI ENDAPO NITAITWA MDA WOWOTE.
    UNAWEZA KUWASILIANA NAMI KWA E-MAIL victordmm@yahoo.com; au simu no. +255 756593929. Ahsanteni kwa ushirikiano wenu
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Ni lengo zuri ila kwa Bcom yako utahitaji kuongeza kidogo hata ikiwezekana nenda MBA manake ushindani balaa!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    all the best MBOMBO
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nakutakia kila la heri mkuu!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Malaki 2:15, 16
    Kwa hiyo jihadharini roho zenu; mtu awaye yote asimtende mke wa ujana wake mambo ya hiana. Maana mimi nakuchukia kuachana, asema BWANA.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Malaki 2:15, 16
    Kwa hiyo jihadharini roho zenu; mtu awaye yote asimtende mke wa ujana wake mambo ya hiana. Maana mimi nakuchukia kuachana, asema BWANA.
     
  7. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kaka,
    Nashauri ungefanya mpango wa kupata CPA kwanza kwa kuanzia maana sijaiona kwenye CV yako hii fupi. Then from there I hope mambo yatajipa maana utakuwa mile kadhaa kutoka ktk ushindani.
     
  8. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kaka,
    unaweza rusha kete yako huko ila kama nilivyoshauri mwanzo, naona pia hapa ni kigezo:

    Job Title : Internal Auditor
    Source : Daily News, 24 June, 2010
    Requirements : Holder of CPA (T), CCA or its equivalent qualifications
    Job Description :Reviewing financial records and internal control system in line with TEMDO set objectives and other statutory requirements
    Apply To : Director General
    Full Address : Tanzania Engineering and Manufacturing Design Organization, P.O. Box 6111, Arusha
    Closing Date : 14/Jul/2010
     
Loading...