Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi/kujitolea

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SOKETI, Sep 11, 2012.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi ni kijana wa kitanzania, ,miaka 25, nina degree ya Accounting and Finance 2011..Natafuta sehemu (kampuni au taasisi ) ntakayo weza kujitolea, kufanya part time au kazi kwa mda ili kuweza kuongeza uzoefu katika kufanya kazi.
     
  2. a

    amigooo Senior Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kwa sababu gani unataka kazi ya kujitolea mkuu wakati uwezekano wa kufanya kazi ya kulipwa upo?
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nadhani baada ya kukosa kazi ya kulipwa na kila akiomba wanataka uzoefu. nadhani si wazo baya kama akipata wakati anaendelea kutafuta ili akili iwe sambamba na wakati na kutoka pia ni kazi
     
Loading...